Ba lô Chống UAV 6 Băng Tần Công Suất Cao 2.4G 5.8G Chặn Tín Hiệu UAV Lên Đến 1500m
Ba lô Chống UAV Đa Hướng 6 Kênh
DXK3006B-6 là một ba lô chống UAV đa hướng công suất cao, được trang bị pin lithium tích hợp. Dễ dàng vận hành. Thiết bị sử dụng công nghệ gây nhiễu RF để cắt kết nối giữa drone và điều khiển từ xa, buộc drone hạ cánh an toàn hoặc quay trở lại điểm xuất phát.
Đặc điểm:
✦ Gây nhiễu tần số 420-5852MHz ở cả phân cực dọc và ngang, với tổng công suất đầu ra 40-80 Watts.
✦ Tính di động và kích thước: thiết kế nhỏ gọn, nhẹ, dễ sử dụng và mang theo.
✦ Pin mạnh mẽ: trang bị pin lithium dung lượng lớn, có thể hoạt động liên tục hơn 40 phút.
✦ Phủ sóng băng rộng: nhiều băng tần có thể bao phủ hơn 95% các mẫu drone trên thị trường, như DJI Phantom 4, DJI Phantom 3 Professional, DJI Phantom 3 Advanced, Phantom Standard Series, Phantom Inspire series, v.v.
Details of Anti-UAV Backpack
anti-uav backpack size
detailed image of anti-drone backpack
drone jammer backpack fans
show drone jamming backpack
internal anti drone backpack
anti drone gun and uav jammer backpack
anti drone backpack applications
anti drone company advantages
show anti drone factory
Chúng tôi có thể làm gì?
✦ Công ty chúng tôi chuyên tùy chỉnh thiết bị gây nhiễu drone với công nghệ vô tuyến tiên tiến (2G, 4G, UHF và VHF). Bất kỳ tổ hợp nào trong các tần số này đều có sẵn. Ngoài ra, chúng tôi cũng cung cấp dịch vụ OEM in lụa cho thương hiệu cá nhân hóa. Chỉ cần gửi cho chúng tôi thông số kỹ thuật của bạn và chúng tôi sẽ cung cấp giải pháp chống drone tốt nhất phù hợp với yêu cầu của bạn.
✦ Chúng tôi cung cấp sự kết hợp chiến lược giữa thiết bị gây nhiễu cố định và di động để giải quyết cả mối đe dọa tức thời và nhu cầu an ninh lâu dài, mang lại giải pháp phòng thủ tầm thấp toàn diện.
Dịch vụ Trực tuyến
✦ Chúng tôi cung cấp hỗ trợ thời gian thực qua chat trực tiếp và email để giúp khách hàng giải quyết sự cố kỹ thuật, đồng thời đưa ra khuyến nghị tùy chỉnh dựa trên các yếu tố như tần số, phạm vi phủ sóng và ngân sách.
✦ Khách hàng có thể dễ dàng mua trực tiếp từ nhà máy trực tuyến, đảm bảo giá cả cạnh tranh và giao hàng nhanh chóng mà không qua trung gian.
✦ Chúng tôi có thể giao hàng đến Mỹ, Úc, Ukraina, Canada, Châu Âu, Nga, Châu Phi và hầu hết các quốc gia. Tất cả sản phẩm đều được vận chuyển miễn phí và có bảo hành 1-3 năm. Thời gian giao hàng khoảng 7-14 ngày; chúng tôi thường sử dụng 4PX, DHL, FedEx, v.v.
Năm Lý Do Khách Hàng Chọn Chúng Tôi
✦ Chúng tôi là nhà sản xuất OEM & ODM với 21 năm kinh nghiệm, tập trung vào thiết kế, phát triển và sản xuất chuyên nghiệp các thiết bị chống drone với phạm vi bao phủ rộng và triển khai nhanh chóng.
✦ Chúng tôi sản xuất nhiều loại thiết bị chống drone, bao gồm ba lô chống UAV, máy gây nhiễu cố định, súng chống drone, module chống drone (bao gồm module UAV/FPV băng hẹp và băng rộng, công suất cao, tiêu thụ điện thấp), ăng-ten chống drone đa hướng và định hướng, v.v.
✦ Là một doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia và được chứng nhận "double soft", chúng tôi có năng lực R&D độc lập mạnh mẽ và hơn 100 quyền sở hữu trí tuệ doanh nghiệp.
✦ Giải pháp phòng thủ tầm thấp của chúng tôi được áp dụng rộng rãi trong nhiều bối cảnh an ninh, hiệu quả đối phó với mối đe dọa tầm thấp và bảo vệ cơ sở hạ tầng trọng yếu, sân bay, căn cứ quân sự, sự kiện lớn, v.v.
✦ Luôn hướng tới sự xuất sắc, trung thực và chính trực, chúng tôi đặt khách hàng lên hàng đầu. Tận dụng công nghệ cốt lõi, chúng tôi sẽ tiếp tục phát triển hệ thống gây nhiễu drone để làm bầu trời an toàn hơn!
FAQs
-
Bạn có nhận đơn hàng OEM/ODM không?
Có, chúng tôi có thể tùy chỉnh logo thương hiệu, công suất và tần số. -
Thời gian Giao hàng
| Số lượng | Thời gian giao |
|---|---|
| <20 pcs | 7-15 ngày |
| 20-50 pcs | 15-24 ngày |
| >50 pcs | Thỏa thuận |
-
Thời gian giao mẫu qua DHL/FedEx
| Khu vực | Thời gian giao |
|---|---|
| Mỹ/Canada/Châu Âu/Châu Á | 3-5 ngày |
| Trung Đông/Châu Mỹ Latinh | 5-7 ngày |
| Châu Phi | 3-7 ngày |
-
Phương thức Thanh toán
T/T, Western Union và Thẻ Tín dụng đều khả dụng. -
Ứng dụng chính của ba lô chống UAV là gì?
Ứng dụng chính bao gồm bảo vệ khu vực nhạy cảm như căn cứ quân sự, nhà tù, sân bay và địa điểm tổ chức sự kiện khỏi sự giám sát hoặc vận chuyển trái phép bằng drone. Ngoài ra, cơ quan thực thi pháp luật có thể sử dụng thiết bị này trong các chiến dịch đặc biệt để ngăn chặn can thiệp từ drone. Chúng cũng có thể được sử dụng trong lĩnh vực an ninh tư nhân để bảo vệ tài sản cá nhân hoặc cơ sở hạ tầng trọng yếu. -
Cần lưu ý gì khi mua ba lô chống UAV?
Khi mua, bạn nên xem xét phạm vi thiết bị và khả năng tương thích tần số để đảm bảo hiệu quả với loại drone bạn cần đối phó. Ngoài ra, hãy đánh giá nguồn điện, tính di động và sự tiện lợi khi sử dụng. Quan trọng không kém là kiểm tra uy tín nhà sản xuất và đánh giá khách hàng để đảm bảo bạn đầu tư vào sản phẩm đáng tin cậy.
Item | Parameter |
| Model Number | DescBoost-3006B-6 |
| Type | Anti Drone Backpack |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| Brand Name | DescBoot |
| Supplier Type | OEM/ODM |
| Frequency Range | 860-930MHz Power:50W(47dbm) 1150-1250MHZ Power:50W(47dbm) 1570-1620MHz Power:50W(47dbm) 2400-2500MHz Power:80W(49dbm) 5150-5350MHz Power:40W(46dbm) 5825-5852MHz Power:40W(46dbm) |
| Battery Capacity | 24V 30A/H |
| Spurious & Harmonic | No significant spurious or 2/3 harmonic signals outside the operating band |
| Battery Level Display | Battery Level Display |
| Countermeasure Angle | 360° |
| Countermeasure | Flyback |
| Countermeasure Distance | 1000-1500m |
| Interface Mode | OUT-SMA |
| Output 50W Current | 4.5A-7.5A |
| Output power | ≥80W(49dbm) |
| Interfaces | Handle Interface |
| Battery Charging Interface | |
| Power detection interface | |
| Endurance | >40Mins(Customized boards>90Mins) |
| Charging Method | 29.4V Charging Adapter |
| Weight | 16kg |
| Module Size | Length*Width*Height:1085X375X220mm(Including antenna length) |
Warranty:
1year from date of shipment
Longer warranty available on request
Packing List:
| Name | Quality | Remarks |
| Anti-drone Backpack | 1 | |
| DC24V Charger | 1 | AC110V-240V Input |
| Instruction | 1 | |
| Spare Battery | Optional |
The Test of Anti-drone Backpack
Actual Wide-Area Field Test: Under conditions of adequate space, a field test is conducted to determine the maximum control range of the interceptor in relation to the target aircraft.
Equivalent Test: The maximum control range of the interceptor is estimated using the following calculation formula:
Theoretical maximum drone control range * (Actual control range of the interceptor during field test / Actual remote control range of the drone).
Failure Observations: During the test, the following issues should be monitored: whether the drone's remote control fails, whether the drone loses positioning ability (including GPS/GLONASS failure), and any disruption in the image transmission
Precautions for using DXK Anti-drone Backpack
1. The antenna must be properly connected before powering up. Do not remove the antenna while the main unit is operating.
2. These drone jammers should be placed in a well-ventilated area, avoiding large objects to ensure shielding effectiveness.
3. When using the drone jammer outdoors, pay attention to waterproofing and fireproofing and avoid direct sunlight exposure. Do not place the machine in a humid, high-pressure, high-temperature, or strong magnetic field environment.
4. If a group of modules does not work, it will not affect the work of other modules.
5. Within 1 year, if the drone jammer has any quality problem, you can enjoy free repair or replacement service. Please contact us, do not disassemble and repair it by yourself.
6. If the drone jammer fails due to artificial damage and bad operation, we cannot provide free repair.